25-07-2017, 15:59 #1
hoangcf
Member
Số lượt thanks: 0

Xin chào mọi người
Cả nhà cho em hỏi, từ khóa mới đầu đứng top 1 thời gian sau đó bị tụt làm sao để đẩy lên lại top được hả các bác. Em thì ngày nào cũng đăng bài, cũng đi link tay, em thì không có hệ thống website vệ tinh gì cả ngoài mấy cái blog thôi. Còn đối thủ thì đầu tư hơn, có nhiều site vệ tinh , rồi họ cũng viết bài lên báo chí nữa. em đang rối quá, ngày nào cũng làm mà chẳng thấy tiến triển gì

Từ khóa của em cũng cạnh tranh, trong 10 vị trí đầu tiên thì có tới 3 vị trí dành cho trang báo rồi còn lại là các vị trí dành cho các công ty cạnh tranh nhau, em thấy nản quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!@@

Em đang băn khoăn không biết có nên mua link không vì ngày trước link diễn đàn của em bị die nhiều quá nên nó cũng ảnh hưởng tới vụ tụt top

Nhiều người nói các cách trên các diễn đàn seo như là dùng tool để kéo traffic về website nhưng mà em thấy sợ sợ google phát hiện lại phạt cho thì đời cô lựu luôn ấy chứ, đã có ai dùng phần mềm mà chạy hiệu quả chưa vậy?

Nếu độc chạy quảng cáo liệu mất tiền mà có hiệu quả không? cho đến bây giờ em vẫn thấy các đơn bị đầu tư chạy google adwords đều đều hàng tháng

Thánh nào có cách hay chia sẻ dùm em cách khắc phục tối ưu với

em xin cám ơn!!!